Gar­abŠr                                   

CPA.is

UM OKKUR ŮJËNUSTA STARFSMENN

SKATTAR OFL.

GJALDSKR┴

T═MAPANTANIR

 

 

Starfsmenn endursko­unar og rß­gjafar eru:

FramkvŠmdastjˇrn        
Eymundur Sveinn Einarsson L÷ggiltur endursko­andi 544-8989 eymundur@cpa.is
         
Uppgj÷rs og endursko­unarsvi­
Jˇhann Magn˙s Ëlafsson verkefnastjˇri - uppgj÷r vi­skiptafrŠ­ingur 544-8986 jmo@cpa.is
Henry Írn Magn˙sson verkefnastjˇri - endursko­un vi­skiptafrŠ­ingur 544-8987 henry@cpa.is
Agnar Pßll Ingˇlfsson Uppgj÷r og reikningsskil vi­skiptafrŠ­ingur 544-8971 agnar@cpa.is
Vi­skipta■jˇnusta  og bˇkhald
ArndÝs Magn˙sdˇttir  verkefnastjˇri vi­skipta■jˇnusta 544-8982 arndis@cpa.is
Steinunn G. Svavarsdˇttir vi­skipta■jˇnusta 544-8981 steinunn@cpa.is
Anna Gu­mundsdˇttir vi­skipta■jˇnusta 544-8985 anna@cpa.is
SigrÝ­ur JˇnÝna Helgadˇttir Vi­urkenndur bˇkari 544-8983 sigridur@cpa.is
Andri Ottˇ Ragnarsson HagfrŠ­ingur 544-8970 andri@cpa.is
Ingibj÷rg Sigur­ardˇttir Vi­skiptafrŠ­ingur 544-8984 ingibjorg@cpa.is
SigrÝ­ur GrÚta Sigf˙sdˇttir Vi­skiptafrŠ­ingur 544-8972 sirra@cpa.is
 
HerdÝs Kristjßnsdˇttir Ůjˇnustubor­ 544-8989 herdis@cpa.is

 

 

 

       Endursko­un og rß­gj÷f ehf. - Gar­atorgi 7 - Box 374 - 212  Gar­abŠr - sÝmi 544-8989 fax 544-8988 - cpa@cpa.is